BT137-600E TRIAC 4A 600V TO220
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
- Tuỳ thuộc vào nhu cầu sử dụng mà chúng ta nên lựa chọn cho mình các sản phẩm sao cho phù hợp nhất.
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Tên mã: BT137-600E
- Dòng điện cực đại: 8A
- Điện áp cực đại: 600V
- Hoạt động trong môi trường: - 40 °C đến 150°C